kết quả bóng đá trân đấu

Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-
Tất cả HOT Vừa diễn ra Đang diễn ra
Trận Đấu Giao Hữu Trận Đấu Giao Hữu
LTĐ | KQ | BXH
23:00
09/07
KF Gjilani KF Gjilani
3-2HT: 0-2
KF Ferizaj KF Ferizaj
23:00
09/07
FC Viktoria Plzen FC Viktoria Plzen
1-2HT: 0-2
Qarabag FK Qarabag FK
23:00
09/07
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
1-1HT: 1-0
Apoel Nicosia FC Apoel Nicosia FC
23:00
09/07
Pellets WAC Pellets WAC
0-0HT: 0-0
Racing Strasbourg Racing Strasbourg
23:00
09/07
Lippstadt Lippstadt
1-2HT: 0-1
Wuppertal Wuppertal
23:00
09/07
Donaufeld Donaufeld
1-3HT: 1-1
First Vienna First Vienna
23:00
09/07
Ajax Amsterdam Ajax Amsterdam
4-0HT: 1-0
St. Truidense VV St. Truidense VV
23:00
09/07
SV Stripfing SV Stripfing
2-2HT: 0-1
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
23:00
09/07
St. Polten St. Polten
1-1HT: 0-1
Puskas Akademia Puskas Akademia
23:00
09/07
Maccabi Tel Aviv FC Maccabi Tel Aviv FC
2-0HT: 0-0
Omonia Nicosia Omonia Nicosia
23:30
09/07
Konishisdorf Konishisdorf
0-0HT: 0-0
Koln Koln
23:30
09/07
ASKO Wolfnitz ASKO Wolfnitz
3-6HT: 1-3
Atus Velden Atus Velden
23:30
09/07
SV 09 Arnstadt SV 09 Arnstadt
1-6HT: 0-5
Rudolstadt Rudolstadt
23:45
09/07
SC Heerenveen SC Heerenveen
4-1HT: 3-0
Dordrecht Dordrecht
00:00
10/07
Viktoria Berlin Viktoria Berlin
1-1HT: 0-1
RSV Eintracht RSV Eintracht
00:00
10/07
TuS Bersenbruck TuS Bersenbruck
1-7HT: 0-2
Lotte Lotte
00:00
10/07
Mannheim Mannheim
0-3HT: 0-1
Kaiserslautern Kaiserslautern
00:00
10/07
Santa Ana Santa Ana
7-3HT: 4-2
SV Heiligenkreuz SV Heiligenkreuz
00:00
10/07
Parndorf Parndorf
3-0HT: 1-0
Mauer Mauer
00:00
10/07
Vfb Fortuna Biesdorf Vfb Fortuna Biesdorf
2-3HT: 2-1
Sparta Lichtenberg Sparta Lichtenberg
00:00
10/07
FC Helsingoer FC Helsingoer
1-2HT: 0-1
HB Koege HB Koege
00:00
10/07
ASK Mochart Koflach ASK Mochart Koflach
2-3HT: 1-1
Weiz Weiz
00:00
10/07
SC Cambuur SC Cambuur
9-1HT: 5-1
Drachtster Boys Drachtster Boys
00:00
10/07
Deutschlandsb. SC Deutschlandsb. SC
1-0HT: 0-0
SV Pachern SV Pachern
00:00
10/07
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
5-1HT: 4-1
St Margarethen St Margarethen
00:15
10/07
TSV Grunwald TSV Grunwald
5-2HT: 4-0
Rosenheim Rosenheim
00:30
10/07
Ahlen Ahlen
6-0HT: 3-0
SpVgg Vreden 1921 SpVgg Vreden 1921
00:30
10/07
Rot-Weiss Walldorf Rot-Weiss Walldorf
6-1HT: 4-1
SG Walluf SG Walluf
01:00
10/07
Kendall Kendall
0-3HT: 0-1
Carlisle Carlisle
01:00
10/07
Hungerford Hungerford
0-2HT: 0-0
Swindon Swindon
01:00
10/07
Kelty Hearts Kelty Hearts
2-5HT: 2-2
Heart of Midlothian FC (R) Heart of Midlothian FC (R)
01:30
10/07
Civil Service Strollers Civil Service Strollers
1-3HT: 1-1
Spartans Spartans
01:30
10/07
Clachnacuddin Clachnacuddin
0-6HT: 0-3
Ross County Ross County
01:30
10/07
Wroxham Wroxham
1-2HT: 0-0
King's Lynn Town King's Lynn Town
01:30
10/07
Tranent Juniors Tranent Juniors
0-0HT: 0-0
B. Rose B. Rose
01:30
10/07
Marske Utd Marske Utd
1-2HT: 0-0
Spennymoor Spennymoor
01:30
10/07
Ballyclare Comrades Ballyclare Comrades
1-1HT: 0-0
Portadown Portadown
01:30
10/07
Merthyr Merthyr
2-2HT: 2-1
Llanelli Town Afc Llanelli Town Afc
01:30
10/07
Preston Preston
2-0HT: 0-0
Hamilton Acad. Hamilton Acad.
01:30
10/07
Didcot Didcot
2-5HT: 0-4
Oxford Oxford
01:30
10/07
Boston Boston
0-1HT: 0-0
Boston United FC Boston United FC
01:30
10/07
Dunbar United Dunbar United
1-2HT: 0-2
Hibernian FC (R) Hibernian FC (R)
01:30
10/07
Tiverton Tiverton
1-2HT: 1-1
Exeter Exeter
01:30
10/07
Hebburn Town Hebburn Town
1-7HT: 1-2
Gateshead Gateshead
01:30
10/07
Frickley Frickley
2-1HT: 2-1
Sheffield Sheffield
01:30
10/07
Cove Rangers FC Cove Rangers FC
2-0HT: 2-0
Formartine Formartine
01:30
10/07
Brora Brora
4-1HT: 2-1
Inverness Caledonian Thistle Inverness Caledonian Thistle
01:30
10/07
Vale of Leithen Vale of Leithen
0-5HT: 0-2
Fairydean Fairydean
01:30
10/07
Alfreton Alfreton
2-2HT: 1-0
Notts County Notts County
01:30
10/07
East Belfast East Belfast
0-2HT: 0-2
Glentoran FC Glentoran FC
01:30
10/07
Whitby Whitby
8-2HT: 2-1
Billingham Town Billingham Town
01:30
10/07
Barton Town Barton Town
0-5HT: 0-3
Scunthorpe Scunthorpe
01:30
10/07
Tobermore Utd. Tobermore Utd.
1-5HT: 0-0
Loughgall Loughgall
01:30
10/07
Afan Lido Afan Lido
2-5HT: 2-2
Briton Ferry Briton Ferry
01:30
10/07
Warrington Rylands Warrington Rylands
2-1HT: 2-1
Burnley Burnley
01:45
10/07
Albion Rovers Albion Rovers
2-0HT: 0-0
Stirling Stirling
01:45
10/07
Burscough Burscough
0-1HT: 0-0
Bootle Bootle
01:45
10/07
Sudbury Sudbury
3-2HT: 3-1
Chelmsford City Chelmsford City
01:45
10/07
Hyde Hyde
2-1HT: 1-0
Halifax Halifax
01:45
10/07
Linlithgow Rose Linlithgow Rose
2-4HT: 0-1
Motherwell Motherwell
01:45
10/07
Corinthian FC Kent Corinthian FC Kent
1-6HT: 1-4
Cray Valley Paper Mills Cray Valley Paper Mills
01:45
10/07
Sittingbourne Sittingbourne
4-1HT: 1-1
Maidstone Maidstone
01:45
10/07
Tadcaster Tadcaster
1-3HT: 1-2
Scarborough Athletic FC Scarborough Athletic FC
01:45
10/07
Needham Market FC Needham Market FC
0-1HT: 0-0
Braintree Braintree
01:45
10/07
Ascot Utd Ascot Utd
1-2HT: 0-1
Merstham Merstham
01:45
10/07
Margate Margate
1-2HT: 0-0
Dover Athletic Dover Athletic
01:45
10/07
Chatham Chatham
3-0HT: 1-0
Sheppey United FC Sheppey United FC
01:45
10/07
Melksham Town Melksham Town
1-5HT: 0-2
Yeovil Yeovil
01:45
10/07
Moneyfields Moneyfields
1-3HT: 0-1
Bognor Regis Bognor Regis
01:45
10/07
Sutton Sutton
4-0HT: 2-0
Tonbridge Angels Tonbridge Angels
01:45
10/07
Ware Ware
0-3HT: 0-2
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
01:45
10/07
Montrose Montrose
2-1HT: 2-0
Stirling FC Univ Stirling FC Univ
01:45
10/07
Coventry Sphinx Coventry Sphinx
0-2HT: 0-1
Leamington Leamington
01:45
10/07
Hanley Town Hanley Town
2-0HT: 1-0
Curzon Curzon
01:45
10/07
Nantwich Nantwich
0-1HT: 0-0
Warrington Town Warrington Town
01:45
10/07
Hornchurch Hornchurch
0-7HT: 0-2
Leyton Leyton
01:45
10/07
Bath City FC Bath City FC
2-3HT: 1-1
Cheltenham Cheltenham
01:45
10/07
New Mills New Mills
0-1HT: 0-1
Stalybridge Stalybridge
01:45
10/07
Greenock Morton Fc Greenock Morton Fc
0-2HT: 0-2
St Mirren St Mirren
01:45
10/07
Beaconsfield Town Beaconsfield Town
0-3HT: 0-2
Hampton & Richmond Hampton & Richmond
01:45
10/07
Newtown AFC Newtown AFC
2-0HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
01:45
10/07
South Park South Park
1-1HT: 0-0
Farnborough Farnborough
01:45
10/07
Grimsby Grimsby
0-2HT: 0-1
Grimsby Grimsby
02:10
10/07
Psni FC Psni FC
0-7HT: 0-4
Ards FC Ards FC
04:30
10/07
River Plate River Plate
1-1HT: 0-0
Millonarios Millonarios
05:00
10/07
Penarol URU Penarol URU
0-2HT: 0-1
CA San Lorenzo CA San Lorenzo
15:00
10/07
Veszprem Veszprem
1-1HT: 0-0
ESMTK Budapest ESMTK Budapest
15:00
10/07
Tatabanya Tatabanya
0-1HT: 0-1
Bvsc-Zuglo Bvsc-Zuglo
15:00
10/07
Dorogi Dorogi
1-1HT: 1-0
III Keruleti TVE III Keruleti TVE
15:00
10/07
NK Siroki Brijeg NK Siroki Brijeg
2-0HT: 2-0
Tomislav Tomislav
15:30
10/07
OGC Nice OGC Nice
2-2HT: 1-0
Lausanne-Sport Lausanne-Sport
15:30
10/07
FK Usti Nad Labem FK Usti Nad Labem
5-2HT: 2-0
Vlasim Vlasim
15:30
10/07
Szentlorinc Szentlorinc
1-1HT: 1-1
Kozarmisleny Kozarmisleny
15:30
10/07
FK Fotbal Trinec FK Fotbal Trinec
5-2HT: 4-0
Zilina B Zilina B
15:30
10/07
CS Craiova Univ CS Craiova Univ
2-0HT: 1-0
Resita Resita
15:45
10/07
Zalaegerszeg Zalaegerszeg
1-2HT: 0-2
NK Emmi Bistrica NK Emmi Bistrica
16:00
10/07
Oks Stomil Olsztyn Oks Stomil Olsztyn
2-2HT: 1-1
Zawisza Zawisza
16:00
10/07
HNK Rijeka HNK Rijeka
3-1HT: 0-0
Nyiregyhaza Nyiregyhaza
16:00
10/07
FK Varnsdorf FK Varnsdorf
3-1HT: 1-0
FC Slovan Liberec U21 FC Slovan Liberec U21
16:00
10/07
Austria Vienna Austria Vienna
3-7HT: 3-3
Bohemians Prague 1905 Bohemians Prague 1905
16:00
10/07
TS Podbeskidzie TS Podbeskidzie
3-3HT: 1-3
MFK Karvina MFK Karvina
16:00
10/07
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
2-0HT: 1-0
Portimonense SC Portimonense SC
16:30
10/07
Lusitania Lusitania
2-2HT: 1-0
Leixoes SC Leixoes SC
16:30
10/07
FC Pacos Ferreira FC Pacos Ferreira
1-0HT: 1-0
UD Oliveirense UD Oliveirense
18:00
10/07
Lyngby BK Lyngby BK
0-3HT: 0-1
Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold
18:00
10/07
Borussia Dortmund U19 Borussia Dortmund U19
6-1HT: 4-1
SV Meppen U19 SV Meppen U19
18:30
10/07
Tychy Tychy
2-0HT: 0-0
Wislanie Jaskowice Wislanie Jaskowice
19:00
10/07
Academica Coimbra Academica Coimbra
1-3HT: 0-0
CD Tondela CD Tondela
19:00
10/07
Sporting Braga Sporting Braga
0-2HT: 0-0
Moreirense FC Moreirense FC
19:00
10/07
FC Porto FC Porto
4-0HT: 0-0
GD Chaves GD Chaves
19:00
10/07
Nyva Nyva
1-3HT: 1-1
Zvyagel Zvyagel
19:00
10/07
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
6-1HT: 0-0
Sporting Farense Sporting Farense
19:30
10/07
Lokomotiv Moscow Lokomotiv Moscow
1-1HT: 0-1
FK Partizan FK Partizan
20:00
10/07
AEK Athens FC AEK Athens FC
2-1HT: 1-1
KAA Gent KAA Gent
20:00
10/07
Grasshopper Club Grasshopper Club
2-1HT: 1-0
Austria Lustenau Austria Lustenau
20:00
10/07
VVV Venlo VVV Venlo
2-1HT: 1-1
AZ(Y) AZ(Y)
20:00
10/07
FC Groningen FC Groningen
4-4HT: 2-1
Dender Dender
20:00
10/07
Veres Rivne Veres Rivne
1-4HT: 0-1
Myr Hornostayivka Myr Hornostayivka
20:00
10/07
Irtysh Omsk Irtysh Omsk
0-2HT: 0-2
Terek Grozny Terek Grozny
20:00
10/07
Kasimpasa Erokspor Kasimpasa Erokspor
0-2HT: 0-0
Orenburg Orenburg
21:00
10/07
Sion Sion
0-3HT: 0-2
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
21:00
10/07
Soroksar Soroksar
0-1HT: 0-0
Csakvar Csakvar
21:00
10/07
Paksi II Paksi II
1-2HT: 0-2
Kaposvari Kaposvari
21:00
10/07
Karpaty Lviv Karpaty Lviv
1-1HT: 1-1
Agrobiznes Volochisk Agrobiznes Volochisk
21:00
10/07
Brondby Brondby
5-2HT: 4-0
AC Sparta Prague AC Sparta Prague
21:00
10/07
FC Basel 1893 FC Basel 1893
4-0HT: 1-0
Bellinzona Bellinzona
21:00
10/07
Rapid II Rapid II
1-1HT: 0-0
KFC Komarno KFC Komarno
21:00
10/07
Metta Metta
0-2HT: 0-1
Aris Limassol FC Aris Limassol FC
21:00
10/07
Wieczysta Krakow Wieczysta Krakow
6-0HT: 0-0
KS Wiazownica KS Wiazownica
21:00
10/07
Belchatow Belchatow
2-0HT: 1-0
LKS Lodz II LKS Lodz II
21:25
10/07
FC Lokomotivi Tbilisi FC Lokomotivi Tbilisi
1-5HT: 0-3
FC Gagra FC Gagra
21:30
10/07
Lafnitz Lafnitz
1-3HT: 1-1
Gyirmot Gyirmot
21:30
10/07
Tj Jiskra Domazlice Tj Jiskra Domazlice
2-1HT: 1-1
Mas Taborsko Mas Taborsko
21:45
10/07
Cherno More Varna Cherno More Varna
0-1HT: 0-0
FC Fratria Varna FC Fratria Varna
22:00
10/07
Penzugyor SE Penzugyor SE
0-3HT: 0-3
Budaorsi Budaorsi
22:00
10/07
Warta Poznan Warta Poznan
1-4HT: 1-2
FK Teplice FK Teplice
22:00
10/07
FC Dynamo Kiev FC Dynamo Kiev
0-0HT: 0-0
Paderborn Paderborn
22:00
10/07
Rathenow Rathenow
0-5HT: 0-3
Hertha BSC Berlin Youth Hertha BSC Berlin Youth
22:00
10/07
Bron Radom Bron Radom
2-4HT: 1-3
Star Starachowice Star Starachowice
22:00
10/07
MFK Zemplin Michalovce MFK Zemplin Michalovce
1-0HT: 0-0
Kazincbarcikai Kazincbarcikai
22:00
10/07
Istra 1961 Istra 1961
1-3HT: 0-0
Ferencvarosi TC Ferencvarosi TC
22:00
10/07
Kelen SC Kelen SC
2-2HT: 0-0
Thse Szabadkikoto Thse Szabadkikoto
22:00
10/07
1 FC Slovacko 1 FC Slovacko
2-2HT: 1-0
MFK Skalica MFK Skalica
22:00
10/07
Martfui LSE Martfui LSE
3-2HT: 0-0
Karcagi SE Karcagi SE
22:00
10/07
Dabas Dabas
2-1HT: 1-0
Hatvan Hatvan
22:00
10/07
Randers FC Randers FC
2-1HT: 1-1
Arka Gdynia 1929 Arka Gdynia 1929
22:00
10/07
Vasas SC II Vasas SC II
3-1HT: 0-0
Egri Egri
22:00
10/07
Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
2-2HT: 1-1
Torun Torun
22:00
10/07
Szeged 2011 Szeged 2011
1-2HT: 1-0
Trabzonspor Trabzonspor
22:00
10/07
Fc Minaj Fc Minaj
1-1HT: 0-1
Bukovina Bukovina
22:00
10/07
OFC Botev Vratsa OFC Botev Vratsa
0-2HT: 0-2
Maccabi Netanya FC Maccabi Netanya FC
22:00
10/07
FK Atletik Kuklen FK Atletik Kuklen
1-1HT: 0-0
Rodopa Smolyan Rodopa Smolyan
22:00
10/07
Rozova Dolina Rozova Dolina
0-2HT: 0-0
Sozopol Sozopol
22:00
10/07
PFC Nesebar PFC Nesebar
0-0HT: 0-0
Chernomorets Chernomorets
22:00
10/07
Olomouc B Olomouc B
0-1HT: 0-1
Amstetten Amstetten
22:30
10/07
Austria Klagenfurt Austria Klagenfurt
2-2HT: 1-0
FK Tsc Backa Topola FK Tsc Backa Topola
22:30
10/07
AS Trencin AS Trencin
1-1HT: 0-1
FC Vion Zlate Moravce - Vrable FC Vion Zlate Moravce - Vrable
22:30
10/07
GNK Dinamo Zagreb GNK Dinamo Zagreb
6-2HT: 1-1
FC CSKA 1948 Sofia FC CSKA 1948 Sofia
22:30
10/07
FC Strani FC Strani
0-4HT: 0-1
FK Viktoria Zizkov FK Viktoria Zizkov
22:30
10/07
FK Chlumec NC FK Chlumec NC
3-3HT: 0-0
Tj Sokol Zivanice Tj Sokol Zivanice
22:30
10/07
KKS Kalisz KKS Kalisz
2-0HT: 2-0
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
22:30
10/07
FC Pisek FC Pisek
0-3HT: 0-2
FK Dukla Prague FK Dukla Prague
22:30
10/07
FK Cukaricki FK Cukaricki
0-0HT: 0-0
Sabah Sabah
22:30
10/07
Gorna Oryahovitsa Gorna Oryahovitsa
2-1HT: 1-1
FC Tundzha 1915 FC Tundzha 1915
22:30
10/07
Gostivari Gostivari
1-0HT: 0-0
FK Kozuf Gevgelija FK Kozuf Gevgelija
ECU Serie B ECU Serie B